| Chiều cao tối đa | 3000 mm |
| Chiều rộng tối đa | 1500 mm |
| Độ dày kính/tấm tối thiểu - tối đa | ...52 mm |
| Trọng lượng tối đa | 260 kg |
| Khả năng chống cháy | F30, F60, F90, T30, T60, T90, G30, EI30, EI60, EI90, EW30, E30, EW60 |
| Khả năng chống trộm | Up to RC 1, Up to RC 2, Up to RC3, Up to RC 1 N, Up to RC 2 N, Max. P4A |
| Bảo vệ cơ bản chống phá hoại | Yes |
| Phù hợp chịu tải trọng lan can an toàn | Yes |
| Chỉ số cách âm tối đa Rwp | 47 dB(A) |
| Chiều rộng tối thiểu - tối đa | 200...1500 mm |
| Chiều cao tối thiểu - tối đa | 300...3000 mm |
| Độ dày kính/tấm tối đa | 52 mm |
| Kích thước kính tối đa (r x c) | 1500 x 3000 mm |
| Phạm vi ứng dụng | Trong nhà, Ngoài trời |
| Mục đích sử dụng | Cửa sổ, Cửa đi, Hệ mặt dựng (Façade), Vách cố định |
| Hệ thống an ninh | Yes |
| Tiêu chuẩn | DIN 4102, EN 1634, EN 13501-2 |
Copyright©2024 CÔNG TY TNHH CỬA VÁCH SPI VIỆT NAM
Đơn hàng của quý khách đang được xử lý thanh toán
Xin cảm ơn quý khách!