| Bề rộng mặt cắt tối thiểu | 117 mm |
| Độ dày kính/tấm tối thiểu - tối đa | 28...36 mm |
| Khả năng chống cháy | EI30, EW30 |
| Bảo vệ cơ bản chống phá hoại | Yes |
| Độ kín khí | Class 4 |
| Độ kín nước | Class 9A |
| Khả năng chịu tải trọng gió | Class C5 / B5 |
| Độ dày kính/tấm tối đa | 36 mm |
| Phạm vi ứng dụng | Ngoài trời |
| Kiểu thiết kế | Single-vent |
| Mục đích sử dụng | Cửa sổ |
| Hệ thống phụ kiện ẩn | Yes |
| Hướng mở | Mở vào trong |
| Chứng nhận độ bền | DIN 4102, DIN EN 1191 |
| Hệ số truyền nhiệt khung Uf (≥) | 2.7 W/(m²·K) |
| Hệ thống an ninh | Yes |
| Dấu CE | Yes |
Copyright©2024 CÔNG TY TNHH CỬA VÁCH SPI VIỆT NAM
Đơn hàng của quý khách đang được xử lý thanh toán
Xin cảm ơn quý khách!