| Bề rộng mặt cắt tối thiểu | 50 mm |
| Độ dày kính/tấm tối thiểu - tối đa | 27...45 mm |
| Trọng lượng tối đa | 336 kg |
| Khả năng chống cháy | EI60, EW60 |
| Khả năng chống trộm | Up to RC 2 |
| Độ kín khí | AE |
| Độ kín nước | RE 1200 |
| Độ dày kính/tấm tối đa | 45 mm |
| Phạm vi ứng dụng | Ngoài trời |
| Mục đích sử dụng | Hệ mặt dựng (Façade) |
| Hệ số truyền nhiệt khung Uf (≥) | 3 W/(m²·K) |
| Hệ thống an ninh | Yes |
| Dấu CE | Yes |
| Tiêu chuẩn | EN 13501-2, DIN EN 13830 |
Copyright©2024 CÔNG TY TNHH CỬA VÁCH SPI VIỆT NAM
Đơn hàng của quý khách đang được xử lý thanh toán
Xin cảm ơn quý khách!