| Bề rộng mặt cắt tối thiểu | 50 mm |
| Độ dày kính/tấm tối thiểu - tối đa | 13...52 mm |
| Trọng lượng tối đa | 288 kg |
| Khả năng chống cháy | F30, G30, EI30, EW30 |
| Khả năng chống trộm | Up to RC 2 |
| Độ kín khí | AE |
| Độ kín nước | RE 1200 |
| Độ dày kính/tấm tối đa | 52 mm |
| Phạm vi ứng dụng | Ngoài trời |
| Mục đích sử dụng | Hệ mặt dựng (Façade) |
| Hệ số truyền nhiệt khung Uf (≥) | 1.1 W/(m²·K) |
| Hệ thống an ninh | Yes |
| Dấu CE | Yes |
| Tiêu chuẩn | DIN 4102, EN 1364, EN 13501-2, DIN EN 13830 |
Schüco FW 50+ BF, hệ thống nhôm tự đỡ, cách nhiệt, dùng cho các phần chịu lửa
trong F 30 theo tiêu chuẩn DIN 4102. Sử
dụng làm kết cấu cột/thanh ngang cho mặt tiền cao tầng với chiều rộng mặt trong và mặt ngoài là 50 mm.
Mặt tiền đạt tiêu chuẩn chống cháy cấp F30, giấy chứng nhận phê duyệt số: Z-70.4-83
Kích thước tối đa của tấm kính theo chiều dọc, kính F30: 1400 x 2600 mm.
Kích thước tối đa của tấm kính theo chiều dọc: 1080 x 1476 mm.
Kích thước tối đa của tấm kính theo chiều ngang, kính F30: 2182 x 1500 mm.
Chiều cao tối đa cho phép của kính chống cháy = 5000 mm.
Chiều cao tối đa cho phép của kính chống cháy có cửa = 4500 mm.
Đặc điểm thiết kế:
Kết cấu chịu lực của mặt tiền bao gồm các thanh rỗng hình chữ nhật nhiều khoang.
Các thanh chịu lực nằm ở phía phòng.
Tất cả các cạnh của thanh đều được bo tròn.
Tấm chống cháy được lắp vào các thanh rỗng bên ngoài của các thanh dọc và thanh ngang.
Các thanh ngang phải được khoét rãnh sao cho rãnh định vị gioăng của thanh ngang trùng khớp với rãnh định vị của thanh dọc.
Các rãnh lắp kính có dải vật liệu trương nở tự dính, sẽ tạo bọt trong trường hợp hỏa hoạn.
Phải sử dụng các thanh giữ kính làm bằng thép không gỉ.
Chỉ được sử dụng kính chống cháy đã được kiểm nghiệm và/hoặc vật liệu lấp đầy được liệt kê trong giấy phép.
Các bộ phận phải được lắp đặt theo hướng dẫn của giấy phép xây dựng chung.
Mặt tiền chống cháy được mô tả là một bộ phận bên ngoài cần được phê duyệt.
Các chi tiết trên giấy chứng nhận phê duyệt và yêu cầu phê duyệt phải được tuân thủ trong quá trình xây dựng.
Chiều rộng mặt cắt:
Thanh dọc và thanh ngang 50 mm
Kích thước cơ bản của khung:
Thanh dọc 105 mm,
Thanh ngang 55 mm,
Nắp đậy (thanh dọc) 25 mm,
Nắp đậy (thanh ngang) 20 mm
Copyright©2024 CÔNG TY TNHH CỬA VÁCH SPI VIỆT NAM
Đơn hàng của quý khách đang được xử lý thanh toán
Xin cảm ơn quý khách!