| Chiều rộng mặt nhôm tối thiểu | 145 mm |
| Chiều rộng tối đa | 3190 mm |
| Độ dày kính/tấm tối thiểu - tối đa | 35...58 mm |
| Trọng lượng tối đa | 350 kg |
| Chống cháy | F90, T90, EI90 |
| Chống khói | SA, S200, RS1, RS2 |
| Khả năng chống trộm | Up to RC 2 |
| Bảo vệ cơ bản chống phá hoại | No |
| Phù hợp chịu tải trọng lan can an toàn | Yes |
| Độ kín khí | Class 4 |
| Độ kín nước | Class 5A |
| Khả năng chịu tải trọng gió | Class C2 / B2 |
| Chỉ số cách âm tối đa Rwp | 42 dB(A) |
| Kích thước mở thông thủy tối thiểu (r x c) | 456 x 1648 mm |
| Độ dày kính/tấm tối đa | 58 mm |
| Kích thước kính tối đa (r x c) | 1500 x 3000 mm |
| Phạm vi ứng dụng | Internal use, Residential projects, Commercial projects, Doors, Healthcare, Education |
| Kiểu thiết kế | Single-vent, Double-vent, Single-vent and side section, Double-vent and side section, Single-vent with toplight, Double-vent with toplight, Single-vent with toplight and side section, Double-vent with toplight and side section, Single-vent with side section, right, Single-vent with side section, left, Single-vent with side section, right and left, Single-vent with side section and toplight, Double-vent with side section, right, Double-vent with side section, left, Double-vent with side section, right and left, For use in glazing |
| Sử dụng | Door, Fixed glazing |
| Ứng dụng đặc biệt | Anti-finger-trap door, Flush-fitted |
| Cửa thoát hiểm | Yes |
| Hệ thống phụ kiện ẩn | Yes |
| Hướng mở | Side-hung, Inward and outward, Single and double-vent |
| Độ bền cơ học | DIN EN 1192, Class 4 |
| Chứng nhận độ bền | 200,000 cycles in accordance with DIN EN 12400 |
| Hệ số truyền nhiệt khung Uf (≥) | 2.4 W/(m²·K) |
| Hệ thống an ninh | Yes |
| Chứng chỉ | cradle2cradle BRONZE |
| Dấu CE | Yes |
| Tiêu chuẩn | DIN 4102, DIN EN 1192, DIN EN 1627, DIN 18095, EN 1634, EN 1364, EN 12210, EN 12208, EN 12207, 200,000 cycles in accordance with DIN EN 12400, EN 13501-2, DIN EN 1191, DIN EN 14351-1, EN 16034 |
Copyright©2024 CÔNG TY TNHH CỬA VÁCH SPI VIỆT NAM
Đơn hàng của quý khách đang được xử lý thanh toán
Xin cảm ơn quý khách!