| Chiều rộng mặt nhôm tối thiểu | 127 mm |
| Chiều cao tối đa | 3284 mm |
| Chiều rộng tối đa | 3390 mm |
| Độ dày kính/tấm tối thiểu - tối đa | 15...61 mm |
| Trọng lượng tối đa | 350 kg |
| Chống cháy | F30, T30, EI30 |
| Chống khói | SA, S200, RS1, RS2 |
| Khả năng chống trộm | Up to RC 2 |
| Bảo vệ cơ bản chống phá hoại | No |
| Phù hợp chịu tải trọng lan can an toàn | Yes |
| Chỉ số cách âm tối đa Rwp | 43 dB(A) |
| Chiều rộng tối thiểu - tối đa | 598...3390 mm |
| Chiều cao tối thiểu - tối đa | 1732...3284 mm |
| Kích thước mở thông thủy tối thiểu (r x c) | 456 x 1648 mm |
| Kích thước mở thông thủy tối đa (r x c) | 3022 x 3100 mm |
| Độ dày kính/tấm tối đa | 61 mm |
| Kích thước kính tối đa (r x c) | 1500 x 3000 mm |
| Phạm vi ứng dụng | Internal use, Commercial projects |
| Kiểu thiết kế | Single-vent, Double-vent, Single-vent and side section, Double-vent and side section, Single-vent with toplight, Double-vent with toplight, Single-vent with toplight and side section, Double-vent with toplight and side section, Single-vent with side section, right, Single-vent with side section, left, Single-vent with side section, right and left, Single-vent with side section and toplight, Double-vent with side section, right, Double-vent with side section, left, Double-vent with side section, right and left, For use in glazing |
| Sử dụng | Door, Fixed glazing |
| Ứng dụng đặc biệt | Anti-finger-trap door, Flush-fitted |
| Cửa thoát hiểm | Yes |
| Hệ thống phụ kiện ẩn | Yes |
| Hướng mở | Side-hung, Inward and outward, Single and double-vent |
| Độ bền cơ học | DIN EN 1192, Class 4 |
| Chứng nhận độ bền | 200,000 cycles in accordance with DIN EN 12400, 1,000,000 cycles in accordance with DIN EN 12400 |
| Hệ thống an ninh | Yes |
| Chứng chỉ | cradle2cradle SILVER |
| Tiêu chuẩn | DIN 4102, DIN EN 1192, DIN EN 1627, DIN 18095, EN 1634, EN 1364, EN 12210, EN 12208, EN 12207, 200,000 cycles in accordance with DIN EN 12400, 1,000,000 cycles in accordance with DIN EN 12400, EN 13501-2, DIN EN 14351-1, EN 16034 |
Copyright©2024 CÔNG TY TNHH CỬA VÁCH SPI VIỆT NAM
Đơn hàng của quý khách đang được xử lý thanh toán
Xin cảm ơn quý khách!