| Chiều rộng mặt nhôm tối thiểu | 137 mm |
| Chiều cao tối đa | 2607 mm |
| Chiều rộng tối đa | 3200 mm |
| Độ dày kính/tấm tối thiểu - tối đa | ...44 mm |
| Trọng lượng tối đa | 280 kg |
| Chống cháy | EI30, EI60, EW60 |
| Chống khói | SA, S200 |
| Bảo vệ cơ bản chống phá hoại | Yes |
| Độ kín khí | Class 2 |
| Độ kín nước | Class 2A |
| Khả năng chịu tải trọng gió | Class C2 |
| Chỉ số cách âm tối đa Rwp | 46 dB(A) |
| Chiều rộng tối thiểu - tối đa | 610...3200 mm |
| Chiều cao tối thiểu - tối đa | 1725...2607 mm |
| Kích thước mở thông thủy tối thiểu (r x c) | 460 x 1648 mm |
| Kích thước mở thông thủy tối đa (r x c) | 1400 x 2488 mm |
| Độ dày kính/tấm tối đa | 44 mm |
| Kích thước kính tối đa (r x c) | 1400 x 2500 mm |
| Phạm vi ứng dụng | Internal use, External use, Commercial projects |
| Kiểu thiết kế | Single-vent, Double-vent, Single-vent with toplight, Double-vent with toplight, For use in façade, For use in glazing |
| Sử dụng | Door, Fixed glazing |
| Cửa thoát hiểm | Yes |
| Hệ thống phụ kiện ẩn | Yes |
| Hướng mở | Outward, Inward, Inward and outward, Finger-trap protection, Single and double-vent |
| Độ bền cơ học | Class 2, Class 3, Class 4 |
| Chứng nhận độ bền | 200,000 cycles in accordance with DIN EN 12400 |
| Hệ số truyền nhiệt khung Uf (≥) | 1.9 W/(m²·K) |
| Hệ thống an ninh | Yes |
| Dấu CE | Yes |
Copyright©2024 CÔNG TY TNHH CỬA VÁCH SPI VIỆT NAM
Đơn hàng của quý khách đang được xử lý thanh toán
Xin cảm ơn quý khách!