| Chiều rộng mặt nhôm tối thiểu | 137 mm |
| Chiều cao tối đa | 2607 mm |
| Chiều rộng tối đa | 3200 mm |
| Độ dày kính/tấm tối thiểu - tối đa | ...44 mm |
| Trọng lượng tối đa | 280 kg |
| Chống cháy | F60, T60, EI60 |
| Chống khói | SA, S200, RS1, RS2 |
| Khả năng chống trộm | Up to RC 2 |
| Bảo vệ cơ bản chống phá hoại | Yes |
| Độ kín khí | Class 4 |
| Độ kín nước | E 750 |
| Khả năng chịu tải trọng gió | A3, B2 |
| Chỉ số cách âm tối đa Rwp | 46 dB(A) |
| Chiều rộng tối thiểu - tối đa | 610...3200 mm |
| Chiều cao tối thiểu - tối đa | 1725...2607 mm |
| Kích thước mở thông thủy tối thiểu (r x c) | 460 x 1648 mm |
| Kích thước mở thông thủy tối đa (r x c) | 2820 x 2488 mm |
| Độ dày kính/tấm tối đa | 44 mm |
| Kích thước kính tối đa (r x c) | 1400 x 2500 mm |
| Phạm vi ứng dụng | Internal use, External use, Residential projects, Commercial projects |
| Kiểu thiết kế | Single-vent, Double-vent, Single-vent and side section, Double-vent and side section, Single-vent with toplight, Double-vent with toplight, Single-vent with toplight and side section, Double-vent with toplight and side section, Single-vent with side section, right, Single-vent with side section, left, Single-vent with side section, right and left, Single-vent with side section and toplight, Double-vent with side section, right, Double-vent with side section, left, Double-vent with side section, right and left, For use in glazing |
| Sử dụng | Door, Fixed glazing |
| Ứng dụng đặc biệt | Anti-finger-trap door |
| Cửa thoát hiểm | Yes |
| Hệ thống phụ kiện ẩn | Yes |
| Hướng mở | Inward and outward, Finger-trap protection, Single and double-vent |
| Độ bền cơ học | Class 2, Class 3, Class 4 |
| Chứng nhận độ bền | DIN 4102, DIN EN 12400, DIN 18095, 200,000 cycles in accordance with DIN EN 12400 |
| Hệ số truyền nhiệt khung Uf (≥) | 1.9 W/(m²·K) |
| Hệ thống an ninh | Yes |
| Tiêu chuẩn | DIN 4102, DIN EN 1627, DIN 18095, EN 1634, EN 1364, 200,000 cycles in accordance with DIN EN 12400 |
Hệ thống nhôm cách nhiệt Schüco ADS 80 FR 60, dùng cho vách ngăn chống cháy EI 60, T 60,
phù hợp với tiêu chuẩn EN 1634-1 / 1363-1 / DIN 4102 và EN 1634-3 / DIN 18095
với chiều sâu cơ bản 80 mm.
Rào chắn chống cháy (EI 60), T 60-1 RS, số chứng nhận phê duyệt: Z-6.20-2160.
Kích thước khoảng trống cho phép: chiều rộng từ 460 mm đến 1400 mm, chiều cao từ 1648 mm đến 2488 mm.
Rào chắn chống cháy (EI 60), T 60-2 RS, số chứng nhận phê duyệt: Z-6.20-2160.
Kích thước khoảng trống cho phép: chiều rộng từ 940 mm đến 2820 mm, chiều cao từ 1648 mm đến 2488 mm.
Phê duyệt theo từng quốc gia hoặc phê duyệt theo từng dự án tại Đức đối với kính F 60
(Đang chờ phê duyệt)
Kính cường lực chống cháy cao EI 60 / F 60 phút "Schüco ADS 80 FR 60"
Chiều cao cho phép của kính cường lực chống cháy cao = 4000 mm
Chiều rộng cho phép của kính cường lực chống cháy = không giới hạn
Kích thước tấm kính cho phép = 1400 x 2500 mm.
Cửa chắn lửa "Schüco ADS 80 FR 60" có thể được lắp đặt trong kính F60.
Cần có sự phê duyệt cụ thể cho từng dự án tại Đức.
Đặc điểm thiết kế:
Khung nhôm rỗng 5 khoang.
Sử dụng tấm chống cháy đặc biệt.
Tất cả các mối nối góc và mối nối chữ T phải được gia cố bằng cơ khí (đóng đinh) và sử dụng công nghệ bơm keo đáng tin cậy.
Rãnh đa năng để cố định các phụ kiện bằng cách ấn vào (khóa, chốt an ninh, khóa điện, neo lắp đặt, bản lề trụ).
Trong khu vực rãnh của khung ngoài/khung cánh, các dải chống cháy trương nở được phủ lớp vật liệu được chèn vào rãnh đa năng.
Thanh ngang bệ cửa hoặc cánh cửa liền mạch để tạo đường nhìn đồng nhất.
Chỉ được sử dụng kính chống cháy đã được kiểm nghiệm cho hệ thống này.
Tất cả kính chống cháy đều được bịt kín bằng gioăng EPDM bên ngoài và bên trong.
Chỉ được sử dụng các phụ kiện đã được kiểm nghiệm thuộc hệ thống này.
Các thiết bị phải được lắp đặt theo hướng dẫn của giấy phép xây dựng chung.
Cửa chống cháy cao phải kín khói theo tiêu chuẩn EN 1634-3 / DIN 18095.
Kích thước cơ bản của khung:
Khung ngoài, thanh dọc, thanh ngang,
khung cánh, bệ cửa 80 mm;
Thanh dọc (gia cường) 140 mm
Chiều rộng mặt khung:
Khung ngoài 59 / 69 / 73 mm
Thanh dọc, thanh ngang 84 / 94 / 150 mm Phần
mở rộng khung ngoài 34 / 44 mm
Khung cánh (cửa mở ra ngoài) 98 mm
Khung cánh (cửa mở vào trong) 73 mm
Thanh đỡ ngưỡng cửa 98 mm
Ngưỡng cửa 142 mm
Copyright©2024 CÔNG TY TNHH CỬA VÁCH SPI VIỆT NAM
Đơn hàng của quý khách đang được xử lý thanh toán
Xin cảm ơn quý khách!