| Chiều rộng mặt nhôm tối thiểu | 137 mm |
| Chiều cao tối đa | 3047 mm |
| Chiều rộng tối đa | 2938 mm |
| Độ dày kính/tấm tối thiểu - tối đa | ...42 mm |
| Trọng lượng tối đa | 280 kg |
| Chống cháy | F30, T30, G30, EI30, EW30 |
| Chống khói | SA, S200 |
| Khả năng chống trộm | Up to RC3 |
| Bảo vệ cơ bản chống phá hoại | Yes |
| Phù hợp chịu tải trọng lan can an toàn | Yes |
| Độ kín khí | Class 4 |
| Độ kín nước | Class 9A |
| Khả năng chịu tải trọng gió | A3, B2 |
| Chỉ số cách âm tối đa Rwp | 46 dB(A) |
| Chiều rộng tối thiểu - tối đa | 625...2938 mm |
| Chiều cao tối thiểu - tối đa | 1732...3047 mm |
| Kích thước mở thông thủy tối thiểu (r x c) | 460 x 1648 mm |
| Kích thước mở thông thủy tối đa (r x c) | 2820 x 2998 mm |
| Độ dày kính/tấm tối đa | 42 mm |
| Kích thước kính tối đa (r x c) | 1400 x 3000 mm |
| Phạm vi ứng dụng | Internal use, External use |
| Kiểu thiết kế | Single-vent, Double-vent, Single-vent and side section, Double-vent and side section, Single-vent with toplight, Double-vent with toplight, Single-vent with toplight and side section, Double-vent with toplight and side section, Single-vent with side section, right, Single-vent with side section, left, Single-vent with side section, right and left, Single-vent with side section and toplight, Double-vent with side section, right, Double-vent with side section, left, Double-vent with side section, right and left, For use in façade, For use in glazing |
| Sử dụng | Door, Fixed glazing |
| Ứng dụng đặc biệt | Butt joint glazing, Floor plan, angled glazing, Anti-finger-trap door, Opposed opening door |
| Cửa thoát hiểm | Yes |
| Tùy chọn lắp đặt | Vertical |
| Hệ thống phụ kiện ẩn | Yes |
| Hướng mở | Outward, Inward, Inward and outward, Finger-trap protection, Single and double-vent |
| Độ bền cơ học | Class 2, Class 3, Class 4 |
| Chứng nhận độ bền | 1,000,000 cycles in accordance with DIN EN 12400 |
| Hệ số truyền nhiệt khung Uf (≥) | 1.9 W/(m²·K) |
| Hệ thống an ninh | Yes |
| Tiêu chuẩn | DIN 4102, DIN EN 1627, DIN 18095, EN 1634, EN 1364, 200,000 cycles in accordance with DIN EN 12400, 1,000,000 cycles in accordance with DIN EN 12400, Class 8, EN 13501-2 |
Schüco ADS 80 FR 30, hệ thống nhôm cách nhiệt dùng cho vách ngăn chống cháy EI 30,
phù hợp với tiêu chuẩn EN 1634-1 / 1363-1 / DIN 4102 và EN 1634-3 / DIN 18095
với chiều sâu cơ bản 80 mm.
Vách ngăn chống cháy (EI 30), T 30-1 RS, số chứng nhận phê duyệt: Z-6.20-1888.
Kích thước cho phép: chiều rộng (chiều rộng khe hở) từ 460 mm đến 1400 mm, chiều cao từ 1648 mm đến 2988 mm.
Vách ngăn chống cháy (EI 30), T 30-2 RS, số chứng nhận phê duyệt: Z-6.20-1888.
Kích thước cho phép: chiều rộng (chiều rộng khe hở) từ 940 mm đến 2820 mm, chiều cao từ 1648 mm đến 2988 mm.
Kính chống cháy (EI 30), F 30, số giấy chứng nhận phê duyệt: Z-19.14-1830
Chiều cao tối đa cho phép của kính chống cháy = 4500 mm
Chiều rộng tối đa cho phép của kính chống cháy = không giới hạn
Kích thước tấm/khung tối đa cho phép theo chiều dọc: 1400 x 3000 mm
Kích thước tấm/khung tối đa cho phép theo chiều ngang: 2430 x 1400 mm
Kích thước tấm tối đa cho phép đối với kính chắn an toàn: 1200 x 2200 mm
Đặc điểm thiết kế:
Khung nhôm rỗng 5 khoang.
Tấm chống cháy phải được lắp đặt theo đúng quy cách hệ thống.
Rãnh đa năng để cố định các phụ kiện (khóa, chốt an ninh, khóa điện, neo lắp đặt, bản lề trụ).
Chỉ được sử dụng kính và/hoặc vật liệu chống cháy đã được kiểm nghiệm và được liệt kê trong giấy phép.
Tại khu vực rãnh của khung ngoài/khung cánh, các dải trương nở được phủ lớp chống cháy được lắp vào rãnh đa năng.
Tất cả kính và/hoặc vật liệu chống cháy được bịt kín bằng gioăng EPDM bên ngoài và bên trong.
Ngưỡng cửa được bịt kín bằng gioăng tự động hạ xuống khi cửa đóng.
Cửa chống cháy phải kín khói theo tiêu chuẩn EN 1634-3 / DIN 18095.
Trường hợp công trình được sử dụng làm cấu kiện ngoại thất (chỉ kính chống cháy), phải thực hiện hệ thống thông gió chân tường có rãnh tương ứng và các biện pháp bổ sung cần thiết theo đúng phê duyệt.
Việc gắn kết với kết cấu tòa nhà phải tuân thủ các yêu cầu ở khu vực bên ngoài.
Kích thước cơ bản của khung:
Khung ngoài, thanh dọc, thanh ngang,
khung cánh, bệ cửa 80 mm;
Thanh dọc (gia cường) 140 mm
Chiều rộng mặt cắt:
Khung ngoài / ngưỡng cửa, đáy 106 / 150 mm;
Khung ngoài, cạnh và đỉnh 69 mm
; Thanh dọc 94 mm
; Thanh ngang 94 mm
Khung lá (mở ra ngoài) 98 mm
Khung lá (mở vào trong) 73 mm
Mặt cắt ngang lá, phía dưới 142 mm
Độ mở rộng khung ngoài 44 mm
Các cánh cửa phải có hình dạng vát cạnh bốn mặt.
Copyright©2024 CÔNG TY TNHH CỬA VÁCH SPI VIỆT NAM
Đơn hàng của quý khách đang được xử lý thanh toán
Xin cảm ơn quý khách!