| Chiều rộng mặt nhôm tối thiểu | 137 mm |
| Chiều cao tối đa | 3180 mm |
| Chiều rộng tối đa | 3220 mm |
| Độ dày kính/tấm tối thiểu - tối đa | ...39 mm |
| Trọng lượng tối đa | 120 kg |
| Chống khói | RS1, RS2 |
| Khả năng chống trộm | Up to RC 2 |
| Bảo vệ cơ bản chống phá hoại | Yes |
| Chỉ số cách âm tối đa Rwp | 44 dB(A) |
| Chiều rộng tối thiểu - tối đa | 625...3220 mm |
| Chiều cao tối thiểu - tối đa | 1750...3180 mm |
| Kích thước mở thông thủy tối thiểu (r x c) | 460 x 1648 mm |
| Kích thước mở thông thủy tối đa (r x c) | 2820 x 2988 mm |
| Độ dày kính/tấm tối đa | 39 mm |
| Phạm vi ứng dụng | Internal use, Residential projects, Commercial projects |
| Kiểu thiết kế | Single-vent, Double-vent, Single-vent and side section, Double-vent and side section, Single-vent with toplight, Double-vent with toplight, Single-vent with toplight and side section, Double-vent with toplight and side section, Single-vent with side section, right, Single-vent with side section, left, Single-vent with side section, right and left, Single-vent with side section and toplight, Double-vent with side section, right, Double-vent with side section, left, Double-vent with side section, right and left, For use in glazing |
| Sử dụng | Door, Fixed glazing |
| Ứng dụng đặc biệt | Anti-finger-trap door, Opposed opening door |
| Cửa thoát hiểm | Yes |
| Tùy chọn lắp đặt | Vertical |
| Hệ thống phụ kiện ẩn | Yes |
| Hướng mở | Side-hung, Inward and outward, Finger-trap protection, Single and double-vent |
| Độ bền cơ học | Class 4 |
| Chứng nhận độ bền | DIN 18095, DIN EN 1191 |
| Hệ thống an ninh | Yes |
| Tiêu chuẩn | DIN 18095, EN 1634 |
Hệ thống cửa nhôm không cách nhiệt, chống khói Schüco ADS 65.NI SP, phù hợp với tiêu chuẩn EN 1634-3 / DIN 18095.
Độ dày cơ bản 65 mm. Có
lớp chắn khói, giấy chứng nhận kiểm định (giấy chứng nhận kiểm định của cơ quan xây dựng) số: P-5004 DMT DO
Đặc điểm thiết kế:
Cấu trúc được lắp đặt phẳng cả bên ngoài và bên trong.
Chỉ được sử dụng kính và/hoặc vật liệu lấp đầy đã được kiểm định thuộc hệ thống.
Tất cả kính và/hoặc vật liệu lấp đầy đều được bịt kín bằng gioăng EPDM bên ngoài và bên trong.
Chỉ được sử dụng các phụ kiện đã được kiểm định thuộc hệ thống.
Ngưỡng cửa được bịt kín bằng gioăng tự động hạ xuống khi cửa đóng.
Các bộ phận phải được lắp đặt theo hướng dẫn của giấy chứng nhận kiểm định của cơ quan xây dựng.
Cửa phải chống khói theo tiêu chuẩn EN 1634-3 / DIN 18095.
Việc nhận dạng được thực hiện bằng bảng phân loại.
Độ sâu cơ bản của khung:
Khung ngoài, thanh dọc, thanh ngang,
khung cánh và bệ cửa 65 mm
Chiều rộng mặt cắt:
Khung ngoài / ngưỡng cửa, đáy 106 / 150 mm;
Khung ngoài, cạnh / đỉnh 69 mm
; Thanh dọc 94 mm
; Thanh ngang 94 mm
Khung lá (mở ra ngoài) 98 mm
Khung lá (mở vào trong) 73 mm
Mặt cắt ngang lá, phía dưới 142 mm
Độ mở rộng khung ngoài 34 mm
Các cánh cửa phải có hình dạng vát cạnh bốn mặt.
Copyright©2024 CÔNG TY TNHH CỬA VÁCH SPI VIỆT NAM
Đơn hàng của quý khách đang được xử lý thanh toán
Xin cảm ơn quý khách!