| Chiều rộng mặt nhôm tối thiểu | 50 mm |
| Chiều cao tối đa | 2040 mm |
| Chiều rộng tối đa | 2110 mm |
| Chống cháy | EI60, EI90 |
| Chiều rộng tối thiểu - tối đa | 300...2110 mm |
| Chiều cao tối thiểu - tối đa | 340...2040 mm |
| Sử dụng | Mặt dựng |
| Tùy chọn lắp đặt | Tích hợp |
Copyright©2024 CÔNG TY TNHH CỬA VÁCH SPI VIỆT NAM
Đơn hàng của quý khách đang được xử lý thanh toán
Xin cảm ơn quý khách!