| Độ rộng bề mặt tối thiểu | 107.5 mm |
| Chiều cao tối đa | 4500 mm |
| Độ dày kính/panel (tối thiểu - tối đa) | 15...39 mm |
| Trọng lượng tối đa | 230 kg |
| Khả năng chống cháy | F30, T30, EI30 |
| Khả năng chống khói | SA, S200, RS1, RS2 |
| Khả năng chống trộm | Up to RC3 |
| Phù hợp chịu tải rào chắn | Yes |
| Độ lọt khí | Class 4 |
| Độ kín nước | Class 7A |
| Khả năng chịu tải gió | Class C5 |
| Chỉ số giảm âm tối đa (Rwp) | 43 dB(A) |
| Chiều cao (tối thiểu - tối đa) | ...4500 mm |
| Kích thước thông thủy tối thiểu (rộng x cao) | 475 x 1,675 mm |
| Kích thước thông thủy tối đa (rộng x cao) | 2,984 x 3,000 mm |
| Độ dày kính/panel tối đa | 39 mm |
| Kích thước kính tối đa (rộng x cao) | 2,000 x 2,840 mm |
| Lĩnh vực ứng dụng | Internal use, External use, Residential projects, Commercial projects |
| Kiểu thiết kế | Single-vent, Double-vent, Single-vent with toplight and side section, Double-vent with toplight and side section, For use in façade, For use in glazing |
| Mục đích sử dụng | Door, Fixed glazing |
| Ứng dụng đặc biệt | Butt joint glazing, Floor plan, angled glazing, Anti-finger-trap door, Sheet metal clad door |
| Cửa thoát hiểm | Yes |
| Hệ phụ kiện giấu kín | Yes |
| Chiều mở | Inward and outward |
| Độ bền cơ học | Class 4 |
| Độ bền kiểm chứng | 200,000 cycles in accordance with DIN EN 12400, 1,000,000 cycles in accordance with DIN EN 12400 |
| Hệ số Uf của khung (≥) | 2.2 W/(m²·K) |
| Hệ số Uw của cửa sổ (≥) | 1.2 W/(m²·K) |
| Hệ thống an ninh | Yes |
| Chứng chỉ | EPD |
| Dấu hợp chuẩn CE | Yes |
| Tiêu chuẩn | DIN 4102, DIN 18095, EN 1634, EN 1364 |
Cửa panel lắp phẳng Janisol 2 T30/F30 RS theo DIN 4102 và DIN 18 095
Cho chiều cao thông thủy tối đa 2500 mm
Mô tả theo DIN 4102
Cửa “Jansen Janisol 2” T 30-1: cửa một cánh chống cháy
Cửa “Jansen Janisol 2” T 30-2: cửa hai cánh chống cháy
Đặc điểm thiết kế:
Kết cấu chịu lực bao gồm các profile thép có cầu cách nhiệt với các bộ cách nhiệt tích hợp (đã được thử nghiệm trước khi cán).
Tất cả các góc và mối nối chữ T được hàn chắc chắn với nhau.
Thanh cách nhiệt chất lượng cao liên kết chắc chắn hai nửa profile với nhau. Nó chịu được sự tăng nhiệt độ ngắn hạn trong quá trình hàn.
Các profile thép nhẵn và thanh cách nhiệt phải được sử dụng ở tất cả các mặt. Các vật liệu chèn chống cháy, hấp thụ năng lượng được đặt trong các khoang ngoài của các thành phần profile và không nhìn thấy cũng như không thể tiếp cận trên sản phẩm hoàn thiện. Vì lý do vệ sinh và thiết kế, cho phép sử dụng profile composite dạng mở.
Cánh cửa lắp phẳng cả bên trong và bên ngoài với khe hở bóng 5 mm ở tất cả các cạnh.
Gioăng chặn hai lớp, liên tục ở ba cạnh. Chuyển tiếp sang gioăng đáy tự động mà không cần sử dụng gioăng đặc biệt. Gioăng đáy có thể dễ dàng lắp thêm sau.
Không có ngưỡng, sử dụng gioăng đáy tự động. (RH theo DIN 18 095)
Chỉ được sử dụng các phụ kiện đã được thử nghiệm thuộc hệ thống (loại và phương pháp cấu tạo được mô tả chi tiết hơn trong phần “Phụ kiện”).
Tấm thép lắp phẳng dày khoảng 2.5 mm trên toàn bộ bề mặt cánh, cả bên trong và bên ngoài.
Các phần kính / tấm chèn với nhiều hình dạng và vị trí khác nhau có thể được bố trí ở bất kỳ vị trí nào nhờ các phần khoét và các đố ngang được lắp tương ứng.
Tấm thép có thể được liên kết bằng hàn điểm, bắt vít lộ với khoảng cách lỗ đều và dán, cũng như bắt vít ẩn từ các bề mặt nhìn thấy kết hợp dán.
Vui lòng chọn loại gioăng cần thiết và xóa các phương án còn lại.
Kính chống cháy và/hoặc tấm chèn được giữ cố định giữa các gioăng EPDM.
Kính chống cháy và/hoặc tấm chèn được giữ cố định giữa các dải sợi gốm.
Kính chống cháy và/hoặc tấm chèn được giữ cố định giữa các dải sợi gốm với vật liệu trám kín đàn hồi vĩnh viễn.
Kết thúc lựa chọn loại gioăng
Vui lòng chọn loại kính cần thiết và xóa các phương án còn lại.
Kính của các phần kính / tấm chèn được bố trí quanh tâm (độ sâu nẹp kính giống nhau bên trong và bên ngoài), nẹp kính: ???
Các phần kính / tấm chèn được lắp kính bằng nẹp kính một phía.
Nẹp kính: ???
Kết thúc lựa chọn loại kính
Bề rộng mặt profile được thiết kế phù hợp với các hệ JANISOL, JANISOL 2 T30/F30, JANISOL 3 T60/F60, JANISOL C4 T90/F90 và ECONOMY 50/60 RS theo DIN 18 095.
Độ sâu profile:
Khung ngoài, đố đứng, đố ngang 60 mm
Khung cánh (cửa) 54 mm
Đố giữa cánh 54 mm
Các bề rộng mặt profile được nêu ở đây áp dụng cho kích thước profile tiêu chuẩn.
Để biết thêm thông tin, vui lòng tham khảo tài liệu hướng dẫn của chúng tôi.
Chủ đầu tư có trách nhiệm kiểm tra các kích thước nêu trên về phê duyệt và khả năng chịu lực kết cấu và điều chỉnh khi cần thiết.
Copyright©2024 CÔNG TY TNHH CỬA VÁCH SPI VIỆT NAM
Đơn hàng của quý khách đang được xử lý thanh toán
Xin cảm ơn quý khách!