| Độ rộng bề mặt tối thiểu | 70 mm |
| Chiều cao tối đa | 3500 mm |
| Độ dày kính/panel (tối thiểu - tối đa) | ...30 mm |
| Khả năng chống cháy | G90 |
| Chiều cao (tối thiểu - tối đa) | ...3500 mm |
| Độ dày kính/panel tối đa | 30 mm |
| Kích thước kính tối đa (rộng x cao) | 1,200 x 2,300 mm |
| Lĩnh vực ứng dụng | Internal use, Residential projects, Commercial projects |
| Mục đích sử dụng | Fixed glazing |
| Hệ thống an ninh | Yes |
| Chứng chỉ | EPD |
| Tiêu chuẩn | DIN 4102 |
Copyright©2024 CÔNG TY TNHH CỬA VÁCH SPI VIỆT NAM
Đơn hàng của quý khách đang được xử lý thanh toán
Xin cảm ơn quý khách!