| Độ rộng bề mặt tối thiểu | 105 mm |
| Chiều cao tối đa | 5000 mm |
| Độ dày kính/panel (tối thiểu - tối đa) | ...36 mm |
| Khả năng chống trộm | Up to RC3 |
| Độ lọt khí | Class 4 |
| Độ kín nước | Class 5A |
| Khả năng chịu tải gió | Class C5 |
| Chỉ số giảm âm tối đa (Rwp) | 44 dB(A) |
| Chiều cao (tối thiểu - tối đa) | ...5000 mm |
| Độ dày kính/panel tối đa | 36 mm |
| Kích thước kính tối đa (rộng x cao) | 1,600 x 2,950 mm |
| Lĩnh vực ứng dụng | Internal use, Residential projects, Commercial projects, Doors |
| Kiểu thiết kế | Single-vent, Double-vent, Single-vent with toplight and side section, Double-vent with toplight and side section, For use in glazing |
| Mục đích sử dụng | Door, Fixed glazing |
| Độ bền cơ học | Class 4 |
| Độ bền kiểm chứng | 1,000,000 cycles in accordance with DIN EN 12400 |
| Hệ thống an ninh | Yes |
| Dấu hợp chuẩn CE | Yes |
| Tiêu chuẩn | DIN 4102, EN 1634, EN 1364 |
Economy 60 G90
Hệ vách ngăn không cách nhiệt sử dụng làm kính chống cháy trong cấp chịu lửa G90
với độ sâu cơ bản 60 mm.
Mô tả theo DIN 4102:
Hệ kính Jansen ECONOMY 60 G90 trong cấp chịu lửa G90 theo DIN 4102-13
Số phê duyệt Z-19.14-1252
Chiều cao tối đa cho phép của hệ kính chống cháy: 3500 mm; không giới hạn chiều rộng.
Đặc điểm thiết kế:
Kết cấu chịu lực bao gồm các profile thép chính xác với độ dày thành 1.75 mm.
Tất cả các góc và mối nối chữ T được hàn chắc chắn với nhau.
Có thể sử dụng kính Pyran S hoặc Schott ISO - Pyran S với độ dày > 6 mm. Kích thước tấm kính tối đa cho phép là 1200 x 2300 mm theo phương đứng.
Kính được lắp đặt bằng các dải sợi gốm và được làm kín bằng silicone.
Nẹp kính được sử dụng ở một phía của hệ kính.
Nẹp kính: ???
Độ sâu profile:
Khung ngoài, đố đứng, đố ngang 60 mm
Bề rộng mặt profile:
Khung ngoài 70/90 mm
Đố đứng 90 mm
Đố ngang 90 mm
Copyright©2024 CÔNG TY TNHH CỬA VÁCH SPI VIỆT NAM
Đơn hàng của quý khách đang được xử lý thanh toán
Xin cảm ơn quý khách!