| Độ rộng bề mặt tối thiểu | 105 mm |
| Chiều cao tối đa | 5000 mm |
| Độ dày kính/panel (tối thiểu - tối đa) | 5...38 mm |
| Trọng lượng tối đa | 250 kg |
| Khả năng chống cháy | G30, E30, G60 |
| Khả năng chống trộm | Up to RC3 |
| Độ lọt khí | Class 4 |
| Độ kín nước | Class 5A |
| Khả năng chịu tải gió | Class C5 |
| Chỉ số giảm âm tối đa (Rwp) | 44 dB(A) |
| Chiều rộng (tối thiểu - tối đa) | 0 mm |
| Chiều cao (tối thiểu - tối đa) | 0...5000 mm |
| Độ dày kính/panel tối đa | 38 mm |
| Kích thước kính tối đa (rộng x cao) | 1,600 x 3,000 mm |
| Lĩnh vực ứng dụng | Internal use, Residential projects, Commercial projects, Doors |
| Kiểu thiết kế | Single-vent, Double-vent, Single-vent with toplight and side section, Double-vent with toplight and side section, For use in glazing |
| Mục đích sử dụng | Door, Fixed glazing |
| Hệ phụ kiện giấu kín | Yes |
| Độ bền cơ học | Class 4 |
| Độ bền kiểm chứng | 1,000,000 cycles in accordance with DIN EN 12400 |
| Hệ số Uf của khung (≥) | 4.5 W/(m²·K) |
| Hệ thống an ninh | Yes |
| Chứng chỉ | EPD |
| Dấu hợp chuẩn CE | Yes |
| Tiêu chuẩn | DIN 4102, EN 1634, EN 1364, EN 14351, 1,000,000 cycles in accordance with DIN EN 12400, EN 13501-2, General building authority approval |
Economy 50 / 60 G30
Hệ vách ngăn không cách nhiệt sử dụng làm kính chống cháy trong cấp chịu lửa G30
với độ sâu cơ bản 50/60 mm.
Mô tả theo DIN 4102:
Hệ kính Jansen ECONOMY G30 trong cấp chịu lửa G30 theo DIN 4102-13
Số phê duyệt Z-19.14-363
Chiều cao tối đa cho phép của hệ kính chống cháy: 5000 mm; không giới hạn chiều rộng.
Đặc điểm thiết kế:
Kết cấu chịu lực bao gồm các profile thép chính xác với độ dày thành 1.5/1.75 mm.
Tất cả các góc và mối nối chữ T được hàn chắc chắn với nhau.
Có thể sử dụng loại kính Pyran S hoặc Schott ISO - Pyran S, độ dày 5-8 mm hoặc 17-36 mm và/hoặc các tấm chèn làm từ tấm GK / tấm Promatect H (độ dày = 18 / 10 mm) với lớp ốp kim loại tấm / kính (loại và thiết kế được mô tả chi tiết hơn trong phần “Glazing / Infill panel”), kích thước tấm kính tối đa cho phép khi sử dụng Schott Pyran S5 kính đơn hoặc kính hộp là 1,600 x 3,000 mm theo phương đứng hoặc ngang, 1,400 x 2,400 mm khi sử dụng kính hộp Schott ISO - Pyran S.
Kính được lắp đặt bằng các dải sợi gốm và tùy chọn keo silicone.
Nẹp kính được sử dụng ở một phía của hệ kính.
Nẹp kính: ???
Độ sâu profile:
Khung ngoài, đố đứng, đố ngang 50/60 mm
Bề rộng mặt profile:
Khung ngoài 45/60/90/100/120 mm
Đố đứng 50/65/80 mm
Đố ngang 50/65/80 mm
Copyright©2024 CÔNG TY TNHH CỬA VÁCH SPI VIỆT NAM
Đơn hàng của quý khách đang được xử lý thanh toán
Xin cảm ơn quý khách!