| Độ rộng bề mặt tối thiểu | 105 mm |
| Chiều cao tối đa | 3655 mm |
| Chiều rộng tối đa | 3672 mm |
| Độ dày kính/panel (tối thiểu - tối đa) | 5...36 mm |
| Trọng lượng tối đa | 250 kg |
| Khả năng chống khói | SA, S200, RS1, RS2 |
| Khả năng chống trộm | Up to RC3 |
| Độ lọt khí | Class 4 |
| Độ kín nước | Class 5A |
| Khả năng chịu tải gió | Class C5 |
| Chỉ số giảm âm tối đa (Rwp) | 44 dB(A) |
| Chiều rộng (tối thiểu - tối đa) | 625...3672 mm |
| Chiều cao (tối thiểu - tối đa) | 1750...3655 mm |
| Kích thước thông thủy tối thiểu (rộng x cao) | 525 x 1700 mm |
| Kích thước thông thủy tối đa (rộng x cao) | 2822 x 3230 mm |
| Độ dày kính/panel tối đa | 36 mm |
| Kích thước kính tối đa (rộng x cao) | 1,395 x 3,092 mm |
| Lĩnh vực ứng dụng | Internal use, Residential projects, Commercial projects, Doors |
| Kiểu thiết kế | Single-vent, Double-vent, Single-vent with toplight and side section, Double-vent with toplight and side section, For use in façade, For use in glazing |
| Mục đích sử dụng | Door |
| Cửa thoát hiểm | Yes |
| Hệ phụ kiện giấu kín | Yes |
| Chiều mở | Inward and outward |
| Độ bền cơ học | Class 4 |
| Độ bền kiểm chứng | 200,000 cycles in accordance with DIN EN 12400, 1,000,000 cycles in accordance with DIN EN 12400 |
| Hệ số Uf của khung (≥) | 5.3 W/(m²·K) |
| Hệ thống an ninh | Yes |
| Chứng chỉ | EPD |
| Dấu hợp chuẩn CE | Yes |
| Tiêu chuẩn | DIN EN 1627, DIN 18095, EN 1634, EN 14351, 1,000,000 cycles in accordance with DIN EN 12400, EN 13501-2 |
Cửa chắn khói Economy 60 RS
Mô tả theo tiêu chuẩn DIN 18095:
Cửa DIN 18095 RS-1 (một cánh), số phê duyệt P-12000605-20
Cửa DIN 18095 RS-2 (hai cánh), số phê duyệt P-12000605-30
Việc nhận dạng được thực hiện bằng một bảng phân loại.
Đặc điểm thiết kế:
Cấu trúc chịu lực bao gồm các profile thép chính xác với độ dày vách 1.75 mm.
Tất cả các mối nối góc và mối nối chữ T đều được hàn chắc chắn với nhau.
Có thể sử dụng kính và/hoặc các tấm ốp từ 6 mm đến 40 mm.
Cánh cửa lắp phẳng cả bên trong và bên ngoài với khe tạo bóng 5 mm ở tất cả các mặt.
Gioăng hèm cửa kép, liên tục ở ba cạnh. Chuyển tiếp sang gioăng tự động chân cửa mà không cần sử dụng các loại gioăng đặc biệt. Các gioăng chân cửa cũng có thể được lắp đặt bổ sung một cách dễ dàng.
Vui lòng chọn cấu trúc ngưỡng cửa được yêu cầu và xóa các lựa chọn thay thế.
Có profile nhôm bán nguyệt và gioăng.
Không có ngưỡng cửa, có gioăng tự động chân cửa. (Gioăng phải phù hợp để lắp đặt bổ sung. Nó phải được gắn vào cánh cửa ngay trước khi bàn giao dự án.)
Có hèm ngưỡng cửa (cho phép chênh lệch chiều cao ở sàn)
Kết thúc lựa chọn cấu trúc ngưỡng cửa
Chỉ được phép sử dụng các phụ kiện đã qua kiểm định thuộc về hệ thống (loại và phương pháp cấu tạo được mô tả chi tiết hơn trong phần “Phụ kiện”).
Việc sử dụng kính từ 6 đến 40 mm và/hoặc tấm ốp làm từ tấm GK có ốp tôn được quy định (loại và phương pháp cấu tạo được mô tả chi tiết hơn trong phần “Kính / Tấm ốp”).
Vui lòng chọn loại gioăng được yêu cầu và xóa các lựa chọn thay thế.
Các tấm ốp được bịt kín bằng gioăng EPDM. Phải sử dụng các nẹp kính được thiết kế đặc biệt cho mục đích này. (Quan trọng: chỉ dành cho khu vực khô ráo, bên trong)
Tấm ốp được bịt kín bằng băng dính hai mặt và việc làm kín được thực hiện bằng hợp chất bịt kín đàn hồi vĩnh viễn.
Kết thúc lựa chọn gioăng
Vui lòng chọn loại kính được yêu cầu và xóa các lựa chọn thay thế.
Kính của cấu trúc được bố trí xung quanh tâm (chiều sâu của nẹp kính giống hệt nhau ở bên trong và bên ngoài)
Nẹp kính: ???
Nẹp kính được sử dụng ở một bên của kính.
Nẹp kính: ???
Kết thúc lựa chọn loại kính
Chiều rộng bề mặt profile được điều chỉnh để phù hợp với các hệ thống ECONOMY 50 RS, JANISOL và JANISOL.2 T30/F30.
Chiều sâu profile:
Khung bao, đố dọc, đố ngang 60 mm
Khung cánh (cửa đi) 60 mm
Chiều rộng bề mặt profile:
Khung bao (cửa đi) 65 mm
Nẹp Z (cửa đi) 40 mm
Khung bao (vách kính) 90 mm
Profile đố ngang dưới (vách kính) 90 mm
Đố dọc 90 mm
Đố ngang 90 mm
Khung cánh (cửa đi) 65 mm
Profile đố ngang dưới (cửa đi) 90 mm
Copyright©2024 CÔNG TY TNHH CỬA VÁCH SPI VIỆT NAM
Đơn hàng của quý khách đang được xử lý thanh toán
Xin cảm ơn quý khách!