| Bề rộng mặt cắt tối thiểu | 105 mm |
| Chiều cao tối đa | 3075 mm |
| Chiều rộng tối đa | 3350 mm |
| Độ dày kính/tấm tối thiểu - tối đa | 5...27 mm |
| Trọng lượng tối đa | 250 kg |
| Chống khói | SA, S200, RS1, RS2 |
| Độ kín khí | Class 4 |
| Độ kín nước | Class 5A |
| Khả năng chịu tải trọng gió | Class C5 |
| Chỉ số cách âm tối đa Rwp | 44 dB(A) |
| Chiều rộng tối thiểu - tối đa | 625...3350 mm |
| Chiều cao tối thiểu - tối đa | 1750...3075 mm |
| Kích thước mở thông thủy tối thiểu (r x c) | 525 x 1700 mm |
| Kích thước mở thông thủy tối đa (r x c) | 2700 x 2750 mm |
| Độ dày kính/tấm tối đa | 27 mm |
| Kích thước kính tối đa (r x c) | 1245 x 2612 mm |
| Phạm vi ứng dụng | Trong nhà, Dự án dân dụng, Dự án thương mại, Cửa đi |
| Kiểu thiết kế | 1 cánh (Single-vent), 2 cánh (Double-vent), 1 cánh có ô cố định trên và bên hông, 2 cánh có ô cố định trên và bên hông, Sử dụng cho hệ mặt dựng (Façade), Sử dụng cho vách kính cố định |
| Mục đích sử dụng | Cửa đi |
| Cửa thoát hiểm | Yes |
| Hệ thống phụ kiện ẩn | Yes |
| Hướng mở | Mở vào trong và ra ngoài |
| Độ bền cơ học | Class 4 |
| Chứng nhận độ bền | 200,000 chu kỳ theo tiêu chuẩn DIN EN 12400 |
| Hệ số truyền nhiệt khung Uf (≥) | 4.5 W/(m²·K) |
| Hệ thống an ninh | Yes |
| Chứng chỉ | EPD |
| Dấu CE | Yes |
| Tiêu chuẩn | DIN 18095, EN 1634, EN 14351, 200,000 chu kỳ theo tiêu chuẩn DIN EN 12400, EN 13501-2 |
Cửa chắn khói Economy 50 RS
Mô tả theo tiêu chuẩn DIN 18095:
Cửa DIN 18095 RS-1 (một cánh), số phê duyệt P-12001132-20
Cửa DIN 18095 RS-2 (hai cánh), số phê duyệt P-12001132-30
Việc nhận dạng được thực hiện bằng một bảng phân loại.
Đặc điểm thiết kế:
Tất cả các mối nối góc và mối nối chữ T đều được hàn chắc chắn với nhau.
Có thể sử dụng kính và/hoặc các tấm ốp từ 4 mm đến 35 mm.
Cánh cửa lắp phẳng cả bên trong và bên ngoài với khe tạo bóng 5 mm ở tất cả các mặt.
Gioăng hèm cửa kép, liên tục ở ba cạnh. Chuyển tiếp sang gioăng tự động chân cửa mà không cần sử dụng các loại gioăng đặc biệt. Các gioăng chân cửa cũng có thể được lắp đặt bổ sung một cách dễ dàng.
Vui lòng chọn cấu trúc ngưỡng cửa được yêu cầu và xóa các lựa chọn thay thế.
Có profile nhôm bán nguyệt và gioăng.
Không có ngưỡng cửa, có gioăng tự động chân cửa. (Gioăng phải phù hợp để lắp đặt bổ sung. Nó phải được gắn vào cánh cửa ngay trước khi bàn giao dự án.)
Có hèm ngưỡng cửa (cho phép chênh lệch chiều cao ở sàn)
Kết thúc lựa chọn cấu trúc ngưỡng cửa
Chỉ được phép sử dụng các phụ kiện đã qua kiểm định thuộc về hệ thống (loại và phương pháp cấu tạo được mô tả chi tiết hơn trong phần “Phụ kiện”)
Việc sử dụng kính từ 6 đến 30 mm và/hoặc tấm ốp làm từ tấm GK có ốp tôn được quy định (loại và phương pháp cấu tạo được mô tả chi tiết hơn trong phần “Kính / Tấm ốp”).
Vui lòng chọn loại gioăng được yêu cầu và xóa các lựa chọn thay thế.
Các tấm ốp được bịt kín bằng gioăng EPDM. Phải sử dụng các nẹp kính được thiết kế đặc biệt cho mục đích này.
Tấm ốp được bịt kín bằng băng dính hai mặt và việc làm kín được thực hiện bằng hợp chất bịt kín đàn hồi vĩnh viễn.
Kết thúc lựa chọn gioăng
Vui lòng chọn loại kính được yêu cầu và xóa các lựa chọn thay thế.
Kính của cấu trúc được bố trí xung quanh tâm (chiều sâu của nẹp kính giống hệt nhau ở bên trong và bên ngoài)
Nẹp kính: ???
Nẹp kính được sử dụng ở một bên của kính.
Nẹp kính: ???
Kết thúc lựa chọn loại kính
Chiều rộng bề mặt profile được điều chỉnh để phù hợp với các hệ thống ECONOMY 60 RS, JANISOL và JANISOL.2 T30/F30.
Chiều sâu profile:
Khung bao, đố dọc, đố ngang 50 mm
Khung cánh (cửa đi) 50 mm
Chiều rộng bề mặt profile:
Khung bao (cửa đi) 63 mm
Nẹp Z (cửa đi) 43 mm
Khung bao (vách kính) 60 mm
Profile đố ngang dưới (vách kính) 60 mm
Đố dọc 65 mm
Đố ngang 65 mm
Khung cánh (cửa đi) 63 mm
Profile đố ngang dưới (cửa đi) 90 mm
Copyright©2024 CÔNG TY TNHH CỬA VÁCH SPI VIỆT NAM
Đơn hàng của quý khách đang được xử lý thanh toán
Xin cảm ơn quý khách!